ชะอำ & หัวหิน กระดานข่าว

หาที่พักริมทะเล ประมาณ 30-40 หนะครับ หลังสงกรานต์ รบกวนแนะนำทีครับ

ต้องการที่พักติดทะเล จะเข้าพักหลังสงกรานต์หนะครับ วันที่ศุกร์เสาอาทิตย์ 23-25 เมษายนนี้

2 คืน 3 วัน อาหาร 5 มื้อ [เข้ามื้อเย็นวันแรก] บาบิคิวซักมื้อนึง กำลังหาที่พักราคาประมาณ 1000-1300 บาทต่อหัวหนะครับ

พักรวม หรือแยกบ้านก็ได้ ให้พอมีที่นั่งรวมกันหน้าบ้าน ริมทะเลได้ก็พอ

ไม่ทราบพอมีที่ไหนแนะนำมั้ยครับ

รบกวนด้วยครับผม ขอบคุนล่วงหน้าครับ

แสดงความคิดเห็น กลับข้างบน

แสดงความคิดเห็น

แสดงความคิดเห็น

โพสไอคอน :

*ขนาดของภาพไม่เกิน 150 K (ใช้ได้เฉพาะภาพที่มีนามสกุล JPG,GIF)

*ขนาดของภาพไม่เกิน 150 K (ใช้ได้เฉพาะภาพที่มีนามสกุล JPG,GIF)