ชะอำ & หัวหิน กระดานข่าว

ภาพบ้านศิริเจริญ ซ.หัวหิน 40 ดูได้ที่นี่ค่ะ + คำขอบคุณจากใจ

g

ขอขอบคุณแขกทุกท่านที่เข้าพักบ้านศิริเจริญ ซอยหัวหิน 40 ในช่วงปีใหม่ที่ผ่านมามากๆเลยนะคะ

ทำให้ห้องพักของเราเต็มส่งท้ายปี ทั้งๆที่เพิ่งเปิดใหม่ได้ประมาณ 1 เดือนเท่านั้น ^^

เจ้าของบ้านเลยต้องวุ่นไปตามๆกัน (จนแขกอาจงง ^^)

ขาดตกบกพร่องยังไงก็ขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วยนะคะ

เพราะเดิมนั้นเราตั้งใจเน้นให้เช่ารายเดือนมากกว่า

และไม่คิดว่าแขกรายวัน (ในช่วงเทศกาล) จะให้ความสนใจมากมายขนาดนี้

อย่างไรก็ตาม..หวังว่าโอกาสต่อไปคงได้ให้บริการท่านอีกนะคะ

และหวังเป็นอย่างยิ่งว่าทุกท่านคงเดินทางกลับถึงบ้านอย่างปลอดภัย

แขกส่วนมากทราบข้อมูลของบ้านศิริเจริญจากทาง website

โดยเราก็ไม่ทราบเหมือนกันว่า..จากเวบไหน

และมีหลายท่านโทรสอบถามพร้อมต้องการดูภาพห้องพัก

จึงขอประชาสัมพันธ์เพิ่มเติมว่า

****ขอขอบคุณ hua-hinbeach.com เป็นอย่างมากสำหรับพื้นที่ประชาสัมพันธ์นะคะ****

เพราะเป็นสื่อกลางที่ทำให้มีคนรู้จักบ้านศิริเจริญ มากขึ้น

รวมทั้งขอบคุณทุกคนที่ให้ความสนใจ คลิกเข้ามาดูด้วยนะคะ

ขอบคุณจากใจค่ะ ^^

แสดงความคิดเห็น กลับข้างบน

# ความคิดเห็นที่ : 1

โพสต์เมื่อ : 2009-05-25, 17:33

g

ติดต่อ สอบถามห้องพักรายวัน / รายเดือน โทร. 08-4011-4002

แสดงความคิดเห็น กลับข้างบน

แสดงความคิดเห็น

แสดงความคิดเห็น

โพสไอคอน :

*ขนาดของภาพไม่เกิน 150 K (ใช้ได้เฉพาะภาพที่มีนามสกุล JPG,GIF)

*ขนาดของภาพไม่เกิน 150 K (ใช้ได้เฉพาะภาพที่มีนามสกุล JPG,GIF)