ชะอำ & หัวหิน กระดานข่าว

มีใครรู้จักที่พักคล้ายๆ ทัศนีย์ บีชรีสอร์ท บ้างครับ

จะไปกับเพื่อนประมาณ 20 คน แต่ว่าห้องเต็มหมดแล้วก็เลยอยากจะหาที่คล้ายกัน ใครมีที่ไหนแนะนำช่วยหน่อยนะครับ
ปล ผมจำได้ว่าข้างๆ ทัศนีย์ มีอยู่ที่นึง จำไม่ได้ว่าชื่ออะไรใครรู้จักช่วยบอกหน่อยนะครับ

แสดงความคิดเห็น กลับข้างบน

# ความคิดเห็นที่ : 1

โพสต์เมื่อ : 2008-02-26, 18:55

ชื่อบ้านละอองดาวคงเต็มเช่นกันครับ

แสดงความคิดเห็น กลับข้างบน

แสดงความคิดเห็น

แสดงความคิดเห็น

โพสไอคอน :

*ขนาดของภาพไม่เกิน 150 K (ใช้ได้เฉพาะภาพที่มีนามสกุล JPG,GIF)

*ขนาดของภาพไม่เกิน 150 K (ใช้ได้เฉพาะภาพที่มีนามสกุล JPG,GIF)