ชะอำ & หัวหิน กระดานข่าว

ใครมีรูปที่พัก บ้านชมวิวบ้างค่ะ

sd

สนใจจะไปพักบ้านชมวิวค่ะ ยังไม่ค่อยเห็นภาพที่พักชัดนัก ใครมีภาพเพิ่มเติมขอด้วยค่ะ

อ้อ ถ้าไปชะอำแล้วต้องการไปซื้ออาหารทะเล ควรจะไปซื้อที่ไหนที่สด และราคาไม่แพง

แสดงความคิดเห็น กลับข้างบน

# ความคิดเห็นที่ : 1

โพสต์เมื่อ : 2008-01-17, 19:57

บ้านชมวิว ก็ ใกล้สะพานปลา ซื้อที่นั่นก็ได้ หรือจะไปตลาดก็ดีนะเช้าๆ ราถูกกว่านิดหน่อย

# ความคิดเห็นที่ : 2

โพสต์เมื่อ : 2008-01-18, 08:36

http://www.chaambeach.com/booking_online/chomview/ นี่นะเหรแครับ ไม่ชัดเท่าไหร่ ..ผมว่า ถ้าในนี้ไม่มีชัด ไม่มีที่อื่นชัดกว่านี้แล้วครับ

# ความคิดเห็นที่ : 3

โพสต์เมื่อ : 2008-01-18, 10:57

ลองเข้าไปดูใน Photo Gallery หรือยังค่ะ รูปเพียบเลย
แต่ก็พยายามหามาเพิ่มให้นะคะ

อาหารแนะนำให้ทานที่ชมวิวซีฟู๊ด สิคะ อาหารอร่อย สด สะอาด แต่ถ้าอยากเปลี่ยนบรรยากาศ ลองทำเองก็หาซื้อได้แถวสะพายปลาแหละคะ

ราคานี่ไม่แน่ใจนะคะ

บ้านชมดาว..เพิ่มเติมนะคะ

# ความคิดเห็นที่ : 4

โพสต์เมื่อ : 2008-01-18, 11:01

ห้องน้ำด้านล่างมีอ่างด้วยนะ แต่ต้องใช้จินตนาการในการสังเกตุนิสสหนึ่ง...

ภาพด้านล่าง วิวจากดาดฟ้าบ้านชมดาว

แสดงความคิดเห็น

แสดงความคิดเห็น

โพสไอคอน :

*ขนาดของภาพไม่เกิน 150 K (ใช้ได้เฉพาะภาพที่มีนามสกุล JPG,GIF)

*ขนาดของภาพไม่เกิน 150 K (ใช้ได้เฉพาะภาพที่มีนามสกุล JPG,GIF)