ชะอำ & หัวหิน กระดานข่าว

ขอบคุณ สำหรับน้ำใจ..ครับ

ขอบคุณ webmaster ครับ สำหรับเรื่องที่ผมโทรเข้าไปสอบถามเรื่องที่พัก..
เกรงใจ โทษทีที่รบกวนนะครับ..

พอดีวันอาทิตย์ 23 ต.ค. 2550 นี้ว่าจะไป นอนพักผ่อนที่ ชะอำสักคืน..
นานๆจะไปที.. พอดีว่างและไม่ได้ไปนานแล้ว คิดถึงบรรยากาศเก่าๆ

พอดีโชคดีที่ได้เจอเว็บ www.chaambeach.com นี้เข้า..ทำให้ได้ข้อมูลที่พักดีๆๆ เพียบเลย..
ตอนแรกว่าจะไปนอนที่ pa ka ma แต่โทรไปจองไม่ว่างเลย..
เห็นเพื่อนๆ ในบอร์ด โพส เกี่ยวกับ "ชาลีเฮ้าส์" ที่พักน่าสนใจดี ผมเลยโทรไปจองเรียบร้อยแล้วล่ะ
ไม่รู้ว่าของจริงเป็นไงบ้าง .. มีใครเคยไปแล้วมั๊งคน ดีไหมเอ่ย?

ผมว่าจะไปคนเดียว..
ไงเพื่อนๆ คนไหนที่อยู่ ชะอำ.. อาสา พาเที่ยว.. ยินดีนะครับ..
กระซิบมาหลังไมค์ได้.. น้า..

แล้วเจอกันวัยอาทิตย์นี้.. หวังว่าอากาศคงจะดีนะ..

ปล.ขอบคุณ สำหรับเว็บดีๆๆ นี้ด้วยนะครับ..

แสดงความคิดเห็น กลับข้างบน

# ความคิดเห็นที่ : 1

โพสต์เมื่อ : 2007-12-20, 21:00

อืม ลืมอีกเรื่อง เห็นทาง ชาลีเฮ้าส์ บอกว่า ถ้ามาถึงให้โทรเข้าไปที่เบอร์ที่พัก
แล้วจะมีรถ มารับส่งจาก จุดลงรถ - มาที่พัก .. ฟรี!!
นี่ฟรี จิงเปล่าง่ะ.. เอ่อ..แล้วรถอาไรหว่า..

มีใครรู้บ้างไขคำตอบให้หน่อยเน้อ..

# ความคิดเห็นที่ : 2

โพสต์เมื่อ : 2007-12-21, 10:42

... สวยนะครับ ผมเคยผ่าน ครั้ง 1 น่าไปนอนทีเดียว ...

# ความคิดเห็นที่ : 3

โพสต์เมื่อ : 2007-12-22, 13:52

รถที่มารับเป็นมอเตอร์ไซย์นะคะ แต่ถ้าสัมภาระเยอะมาก ๆ ก็แจ้งทางที่พักนิสสนึงนะ จะได้จัดเตรียมได้ถูกค่ะ

# ความคิดเห็นที่ : 4

โพสต์เมื่อ : 2007-12-24, 19:30

อ่ะ กลับมาแว้ว..
สนุก มากมาย อยู่คนเดียว

ที่พักโดนใจมากๆๆ .. ห้องน่ารักดี..
คาดว่าคราวหน้า.. จะไปพักอีก..

ทะเลวันที่ไปสวยมากเลย อากาศดีสุดๆ ประทับจัง..

# ความคิดเห็นที่ : 5

โพสต์เมื่อ : 2007-12-24, 19:51

เอารูปมาดู ซะดีๆ

# ความคิดเห็นที่ : 6

โพสต์เมื่อ : 2007-12-25, 11:59

อ่ะ ตามไปดูที่ http://naty.exteen.com/ นะครับ
เล่าระเอียดเอาไว้คร่าวๆ ไปคนเดียวก็สนุกดีเหมือนกันน้า..

# ความคิดเห็นที่ : 7

โพสต์เมื่อ : 2007-12-26, 17:24

i.am.naty ไปลง review ไว้สิครับ ให้ เพื่อน ที่เข้ามา หาข้อมูล ได้ดู

# ความคิดเห็นที่ : 8

โพสต์เมื่อ : 2007-12-27, 14:59

ตามไปดูมาแล้ว...เท่ย์ที่ไปเดี่ยวเจ๋งจริง ๆ เอามารีวิวในเวปนี้บ้าง

มีดีแบ่งปันกันดูนะ

ขอบคุณi.am.naty มากมาย

# ความคิดเห็นที่ : 9

โพสต์เมื่อ : 2008-01-16, 15:06

a_n

ว้าวท่าจะสวยแฮะน่าสนใจดีค่ะ...น่าลองไปพักบ้างจัง

แสดงความคิดเห็น

แสดงความคิดเห็น

โพสไอคอน :

*ขนาดของภาพไม่เกิน 150 K (ใช้ได้เฉพาะภาพที่มีนามสกุล JPG,GIF)

*ขนาดของภาพไม่เกิน 150 K (ใช้ได้เฉพาะภาพที่มีนามสกุล JPG,GIF)