ชะอำ & หัวหิน กระดานข่าว

ขอคำแนะนำเกี่ยวกับชะอำหน่อยครับ

คือว่าจะพาลูกๆ กับภรรยาไปเที่ยวครับ (หัวหินหรือชะอำก็ได้) ไม่ทราบว่ามีหาดไหนสวยๆ น้ำทะเลน่าเล่นบ้างครับ ยิ่งมีกิจกรรมสำหรับเด็กๆ ด้วยนี่ยิ่งดีเลยครับ ลืมบอกไปครับ มีเด็กอายุ 3 ขวบครึ่งกับ 1 ขวบครับ 2 คน อยากได้หาดที่น้ำทะเลใสๆ แบบเห็นตัวปลาอ่ะครับ เคยเห็นในทีวีสวยมากเลย ราคาไม่แพงมาก (มีเป็นแพ็คเกจนี่ยิ่งดีเลยครับ) อยากจะไปช่วงปีใหม่นี่แหละครับ ถ้ามีข้อมูลแล้วจะได้รีบจองไม่รู้จะทันหรือเปล่า ยังไงรบกวนหน่อยนะครับ ขอบพระคุณมากครับ

แสดงความคิดเห็น กลับข้างบน

# ความคิดเห็นที่ : 1

โพสต์เมื่อ : 2007-12-15, 09:32

ปีใหม่คนเปนแสนยุบยั่บเยอะแยะไปหมด น้ำขุ่นไม่ใสแน่ ถ้าอยากได้หาดที่น้ำทะเลใสๆ แบบเห็นตัวปลา ต้องมาวันธรรมดา วันพุธยิ่งดี ยิ่งเป็นวันที่แดด จัดๆ นะสวย ชะอำทะเลสวยที่สุดก้อน่าจะเป็นเดือนกุมภาพันธ์ถ้าจะหาแบบมีกิจกรรมสำหรับเด็กๆก้อแนะนำที่รีเจ้นท์ชะอำพอมีที่วิ่งเล่น
ชายหาดก้อคงไม่แน่นนนัก แพ็คเกจปีใหม่สำหรับ รร ที่พักในประเทศคงไม่ค่อยมีให้เห็นอาจมีบ้างที่ขายนรวม กล่าดินเนอร์ในคืนวันที่ 31 ธ ค เพราะไม่มีเพ็คเกจก้อไม่มีที่พักกันอยู่แล้วนีตัวเอง ยังไงก้อรีบจองนะ แต่วันหยุดแบบนี้ไม่แนะนำให้มาเที่ยวเล้ยยคนเยอะไม่สนุก

# ความคิดเห็นที่ : 3

โพสต์เมื่อ : 2007-12-15, 09:35

อ่อ ลืมไป หัวหินที่พัก ดูที่

http://www.huahinbeach.info/stay/index.asp?ID=stay00007

แสดงความคิดเห็น

แสดงความคิดเห็น

โพสไอคอน :

*ขนาดของภาพไม่เกิน 150 K (ใช้ได้เฉพาะภาพที่มีนามสกุล JPG,GIF)

*ขนาดของภาพไม่เกิน 150 K (ใช้ได้เฉพาะภาพที่มีนามสกุล JPG,GIF)