ชะอำ & หัวหิน กระดานข่าว

สำหรับนักท่องเที่ยวที่คิดจะมา ชะอำ-หัวหิน ตอนปีใหม่

สำหรับนักท่องเที่ยวที่คิดจะมา ชะอำ-หัวหิน ตอนปีใหม่ โดยเฉพาะที่มาจากจังหวัดไกลๆควรรีบสำรองที่พักได้แล้วนะครับหลายๆที่เริ่มมีคนจองเข้ามามากหากช้าอาจไม่มีที่พักได้

แสดงความคิดเห็น กลับข้างบน

# ความคิดเห็นที่ : 2

โพสต์เมื่อ : 2007-11-01, 22:16

เห็นด้วยกับ webmaster นะคะ

ดูภาพแล้วคงเดาได้นะคะ นี่คือช่วงวันปิยะที่ผ่านมานี่เอง..

เพราะฉนั้น ถ้าอยากได้ที่พักที่ถูกใจก็สำรองที่พักล่วงหน้า แล้วจะได้ตามที่ใจเราต้องการ

webmaster จะสรรหาข้อมูลที่พักให้หลากหลาย และให้ได้มากที่สุด เพื่อให้ทุกท่านได้มาพักผ่อนที่ชะอำและทะเลใกล้เคียง ในเทศกาลหรือโอกาศพิเศษ ๆ ครั้งต่อไปอย่างสนุกสนานและประทับใจค่ะ

# ความคิดเห็นที่ : 3

โพสต์เมื่อ : 2007-11-25, 14:17

ผ่านไปแถวนั้น เห็นมีป้ายบอกทาง ชะอำคลับเฮาส์ ที่พักเปิดใหม่ ถนนคลองเทียน ใกล้แยก ถนนชะอำ-หนองตาพด ตรงข้ามทางแยกเข้า คอนโดลองบีช ดูแล้วไม่ติดทะเล แต่บริเวณกว้าง จอดรถสบาย มีรปภ.ลองติดต่อดู 08-1586-7774

# ความคิดเห็นที่ : 4

โพสต์เมื่อ : 2007-12-13, 00:06

เออ....อยากทราบว่าที่กางเต้นท์ชะอำใต้สุดปลอดภัยมั้ยคะ มีคนดูแลหรือมีการเก็บค่าบริการสถานที่หรือเปล่าคะ หากมีภาพพร้อมคำแนะนำที่ดีจะขอบคุณมากค่ะ ปล.จะเดินทางไปวันที่28-29 ธ.ค

# ความคิดเห็นที่ : 5

โพสต์เมื่อ : 2007-12-13, 12:02

มีป้อมตำรวจอยู่ใกล้ๆ ไม่มีคนดูและไมมีการเก็บค่าบริการสถานที่กางกันบนหาดเลย รีบมาแต่วันนะ

แสดงความคิดเห็น

แสดงความคิดเห็น

โพสไอคอน :

*ขนาดของภาพไม่เกิน 150 K (ใช้ได้เฉพาะภาพที่มีนามสกุล JPG,GIF)

*ขนาดของภาพไม่เกิน 150 K (ใช้ได้เฉพาะภาพที่มีนามสกุล JPG,GIF)